ในวันที่ 28 กันยายน 2566 เวลา 08.00 น. นาวาเอก ธงชัย ถามะพันธุ์ รองผู้อำนวยการ การท่าเรือสัตหีบ ฐานทัพเรือสัตหีบ พร้อมด้วยข้าราชการ ทหาร ลูกจ้างและพนักงานราชการ การท่าเรือสัตหีบ ฐานทัพเรือสัตหีบ ร่วมกิจกรรมเคารพธงชาติ ร่วมกิจกรรมเคารพธงชาติและร้องเพลงชาติไทย ณ บริเวณลานหน้าเสาธง กองบังคับการ การท่าเรือสัตหีบ ฐานทัพเรือสัตหีบ เนื่องในวันพระราชทานธงชาติ
![](images/กิจกรรมเคารพธงชาติ-66_01.jpg)
![](images/กิจกรรมเคารพธงชาติ-66_02.jpg)
![](images/กิจกรรมเคารพธงชาติ-66_03.jpg)